สาย 90 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2017-04-18 07:09
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้ 18 เมษายน เวลา 5.48น ป้ายหน้าเทคโนพระนครเหนือ พขร. ขับออกขวา ไม่รับผู้โดยสารที่ป้าย ปกติรถสาย 90 มีรถน้อยและออกไม่ตรงเวลา แล้วยังไม่รับผู้โดยสารอีก