สาย 25
Submitted by Anonymous on Thu, 2016-12-15 08:06
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ลืมปล่อยรถสาย25ออกจากท่ารถรึไง ครึ่งค่อนชั่วโมงไม่มีสักคัน
แล้วไอ้รถปทุมคงคา-ปากน้ำอ่ะ จะมีเยอะเกินไปไหม
แล้วเด๋วนี้เจอแต่25ทางด่วน 25ทางปกติหายไปไหนหมด
ห่วย แย่
กรุณาจัดระบบใหม่ด้วย