รถเมล์สาย 80 ตอนกลางคืน(สี่ทุ่มครึ่ง) เลิกวิ่งแล้วหรอครับ?
Submitted by Anonymous on Tue, 2016-10-04 23:42
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอนานมากครับ เห็นรถขับกลับท่าวัดศรีนวลหลายคันแต่ไม่มีออกมาเลย จำได้ว่ามีคนเคยร้องเรียนเรื่องรถเมล์สายนี้ตอนกลางคืนมีน้อยมากๆ รบกวนช่วยเพิ่มด้วยครับ คนที่เขาต้องขึ้นรถเมล์ไม่ได้มีแค่ตอนกลางวันนะ