95เลียบด่วน ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2016-10-04 17:49
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ปกติ สายนี้วิ่ง ชม. ละ1 คัน ยังไม่จอดรับผู้โดยสารอีก รู้ไหมมันรอนาน กว่าจะมาแต่ละคัน เจอหลายครั้งแล้วทั้งหน้าบิ๊กซี และในซอย แฮปปี้แลนด์