รถเมล์สาย 102
Submitted by Anonymous on Tue, 2016-08-16 07:09
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เมื่อไหร่จะรับฟังและแก้ไขปัญหาสักทีคะ?
รถเมล์สายนี้ผู้โดยสารรอขึ้นเยอะมาก แต่รถมาช้ามาก
และเมื่อมาถึงป้ายรถก็เต็มมาจากป้ายอื่นแล้ว
ผู้โดยสารออกมารอขึ้นรถแต่เช้า เพื่อไม่ให้ช้าต่อการเดินทาง
แต่สุดท้ายก็ต้องไปถึงที่หมายหรือที่ทำงานช้า
รบกวนหน่อยนะคะ ช่วยแก้ไขและให้มีรถเยอะแบบรถเมล์สายอื่นบ้าง