ร้องเรียนสาย 6
Submitted by Anonymous on Sun, 2016-05-29 19:27
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
สาย 6 ทะเบียน 3611 ช่วง 19.15 น. บริเวณท่าน้ำคลองสาน ขับรถแย่มาก ๆ ค่ะ
ขับปาด เบียด และจอดค่อมเลนกะทะหัน รวมถึงไม่มีการให้สัญญาไฟ
ทำให้รถเกือบชนกันถึง 4 คัน
เปลี่ยนเลนตรงทางแยก และอยู่ผิดเลน ขับรถอันตรายมาก
ควรมีการลงโทษ คุมการประพฤติ หรือปรับ