ให้ตั๋วเก่า
Submitted by Anonymous on Fri, 2016-05-13 21:01
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
เวลาประมาณ20.40น.ของวันที่13/05/59 ดิฉันได้ขึ้นรถเมลล์สาย149จากบิ๊กซีพระราม4 ซึ่งคนแทบจะไม่มีบนรถเลย
ดิฉันจ่ายเงินไปและกระเป๋าได้ให้ตั๋วมาแต่ตั๋วนั้นเป็นตั๋งที่เก่ามากเหมือนถูกโดนขยุ้มมาแล้ว พอรับตั๋วกระเป๋าก็รีบเดินไปหน้ารถเลย
ทะเบียนรถคันนี้13-4702ค่ะ