รถเมล์สาย1
Submitted by Anonymous on Wed, 2016-04-06 12:52
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที 6 เมษายน 2559 เวลา12:48 ถนนเยาวราช รถเล์สาย1 เบอร์ 4 -4043-9จอดรถเลนกลางถนน ผู้โดยสารต้องวิ่งผ่านรถที่แล่นไปมาบนถนนเพื่อขึ้นรถเมล์ แถมคนยังขึ้นไม่หมดก็รีบขับรถออกไป รบกวนช่วยกวดขันมารยาทการขับรถสาธารณะด้วย