สาย ปอ 172 เบอร์ 15
Submitted by Anonymous on Wed, 2016-01-27 21:54
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
ขึ้นจาก สำเหร่ ลงเซ็นทรัล เวลา 21:20 ของวัน 27/01/2016
ขับรถไมาชิดขอบทางด่านซ้าย และขับประมาท เดี๋ยวเบรกๆ
ย้ำว่าวิ่งเร็วมากๆ คนที่โดยสารมาด้วยกันกลัวทั้งคัน และมีกลิ่นคลัทฉุนมากๆ
ช่วยทำอะไรบ้างนะครับ เกิดเรื่องขึ้นมาที่ใหญ่กว่านี้จะรับผิดชอบไหวไหม
ดีที่วันนี้ไม่เกิดอุบัติเหตุร้ายแรง