สาย134 รถไม่พร้อม นำรถออกให้บริการ
โพสต์โดย Paiboon เมื่อ พ, 2562-03-06 07:28
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 134 เลขข้างรถ 7-55051 รถสีส้ม ประตูด้านหน้าข้างขวาปิดไม่ได้ ขึ้นจากบัวทองเคหะ มาถ่ายรถป้ายตรงข้ามแยกไทรน้อย ประมาณ 7.00 น. เสียเวลารอรถคันใหม่ ช่วยปรับปรุงบริการด้วย ก่อนนำรถออกให้บริการควรตรวจสอบรถให้พร้อมบริการ ไม่ใช่วิ่งออกไปแล้วเจอปัญหา ต้องถ่ายรถ เวลาเร่งด่วน เสียเวลา อารมณ์เสียมาก แจ้งผลการดำเนินการด้วยครับ
งานบริการประชาช...
พฤ, 2562-03-07 15:29
Permalink
เรียน คุณผู้ใช้บริการ