รถเมล์สาย 111 ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้าย
โพสต์โดย Fafa เมื่อ จ, 2562-01-14 17:49
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย 111 ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้าย บริเวณหน้าวัดอินทาราม
หมายเลขรถ 11-9737(5-40412) เวลาประมาณ 17:35 น.
ทั้งๆที่ผู้โดยสารโบกเรียกแล้ว คนขับและกระเป๋ารถเมล์สบตาแต่ไม่ยอมจอด
กรุณารายงานผลการดำเนินการด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
งานบริการประชาช...
พ, 2562-01-16 18:48
Permalink
เรียน คุณผู้ใช้บริการ