รถ140ขาดช่วงนานมาก
Submitted by Anonymous on Tue, 2015-11-10 19:07
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถสาย140 อนุเสาวีย์ชัย-แสมดำ ขาดช่วงนานมากๆ และแต่ละคันก็แน่นจนขึ้นไม่ได้ อยากให้มีการประบปรุงในส่วนนี้ รอรถทีเป็นชั่วโมงๆแล้วยังต้องไปเจอรถติดอีก บางทีก็ไม่ไหวนะคะ รบกวนช่วยปรับปรุงด้วยค่ะ