ไม่พร้อมให้บริการ......ตามที่โฆษณาไว้ แย่ๆๆๆ
Submitted by Anonymous on Wed, 2015-07-15 00:37
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
คือจะโทรมาสอบถามเส้นทางการเดินทาง แต่โทรมาเป็นสิบรอบก็ยังว่างป่าว ที่โทร1348 และเบอสำนักงานทำตามที่บอดให้กดก็แล้วสุดท้ายให้เสียเงินค่าโทรศัพท์รอสายฟรี บริการแย่แบบนี้ควรปรับปรุงค่ะ ใช้ไม่ได้เลย จะรับผิดชอบยังไงค่ะ