รถสายปอ.84 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sat, 2021-06-26 10:42
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้เวลา 10.15น. รถยูโรสีส้มสาย84 ไม่จอดรับผดสทั้งที่มีคนรอขึ้นเต็มป้าย และรถขับมาเลนส์ในสุด มาด้วยความเร็วมาก เลยทำให้ต้องขึ้นแท็กซีแทน ปรับปรุงบริการด้วยค่ะ