สาย 7ก สองคันแข่งกันมาแล้วไม่จอดป้ายปากซอยเพชรเกษม 4 ทั้ง 2 คัน
Submitted by Anonymous on Tue, 2021-02-23 07:53
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันนี้ 23 กพ. เวลา 7.50 รถสาย 7ก เลขข้างรถ 50485 และ 50157 (ดูจาก viabus)แข่งกันมา7และไม่เข้าป้ายรับผู้โดยสาร