รอรถเมล์นาน
Submitted by Anonymous on Sat, 2021-02-13 22:14
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถเมล์สาย516ตั้งแต่20.45-22.10ไม่มีรถมา หรือการวิ่งแบบนี้คือปกติเพราะปกติรอไม่นานขนาดนี้ หากรอปกตินานขนานี้จะได้วางแผนว่าควรใช้ช่องการไหนในการกลับบ้านหากไม่มีการปรับปรุงก็อย่ามาวิ่งต่อไปเลยคะ