พนักงานไร้มารยาท
Submitted by Anonymous on Thu, 2020-07-16 19:34
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 16 กค 63
ยืนอยู่ดีๆพนักงานเก็บสตางต์ไล่ให้ไปยืนตรงกลางนุอ้างว่สจะดูผ๔เโดยสารขึ้นลง พูดด้วยน้ำเสียงแข็งกล้าว แต่อยู่ในถนนสรุศักดิ์ไม่มีป้ายฝห้คนขึ้นลง
แล้วมายืนพิงเสา แบบนี้มันใช้ได้หรอปรับปรุงมารยาทด้วยครับ
เลขรถ 5-90072
15-3749