ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sun, 2020-07-12 14:15
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถสาย3 ป้ายตรงข้ามธรรมศาสตร์ เพื่อไปคลองสาน รถโล่งๆมีผดส.อยู่2-3คน
แต่ไม่ยอมจอดรับ รถสาย3 ทะเบียน 11-9253 เลขข้างรถ 8-50320 หมอชิต2
ไปคลองสาน 12/7/2563