รถประจำทางไม่จอดป้าย
Submitted by Anonymous on Wed, 2020-06-17 17:10
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถสาย 68 เลขทะเบียน 12-0004 หมายเลขข้างรถ 5-40153 เวลา16.57น. รถเมล์คันดังกล่าว วิ่งมาด้วยความเร็ว ไม่ชิดเลนซ้าย และไม่จอดป้ายรถวัดสุทธาวาส(ท่าพระ)