ร้องเรียน สาย95
Submitted by Anonymous on Sun, 2020-05-24 08:35
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย95 เลขรถ 11-9201 150022 ไม่จอดรับผู้โดยสารบริเวณป้ายเคหะนวมินทร์ เวลา 08:25น. วันที่ 24 พ.ค.2563 กรุณาช่วยตักเตือนเพนักงานขับรถด้วย คุณไม่มีสิทธิ์เลือกรับส่งผุ้โดยสาร