รถเมล์ ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้าย วิ่งชิดเกาะกลาง รีบไปไหน
Submitted by Anonymous on Sat, 2020-05-23 08:01
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ที่ป้าย ตรงข้าม ซอยวิภาวดี22 เวลา 7.50น รถเมล์ปรับอากาศสาย107 หมายเลขข้างรถ 1-3015 และรถเมล์ปรับอากาศสาย 129 หมายเลขข้างรถ 1-70252 ทั้ง2คันไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้ายที่ยืนโปกอยู่ วิ่งชิดเกาะกลาง รีบไปไหน