ช่วยเพิ่มรถสาย 189
Submitted by Anonymous on Mon, 2020-05-11 19:21
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอนานทุกวันเลย เป็นชั่วโมง แต่ที่รอเพราะบ้านอยู่เกือบปลายทาง ไม่ต้องไปต่อรถอีกจึงจำเป็นต้องรอ
ยิ่งช่วงนี้มีมาตรการ covid-19 เข้าใจว่าต้องจำกัดจำนวนผู้โดยสาร แต่ช่วยเห็นใจคนที่ยืนรอเป็นชั่วโมง
แล้วพอรถมาถึง บอกว่ารถเต็มให้รอคันต่อไป คืออะไร วิ่งบริการให้ถี่ๆเหมือนสายอื่นๆหน่อยได้ไหมล่ะ