สาย 141 รอรถนานมาก
Submitted by Anonymous on Mon, 2020-05-11 18:29
ประเภท:
ร้องเรียนรถเอกชนร่วมบริการ
รอรถมาชั่วโมงครึ่งแล้ว หน้ากรมศุลมีรถไปแสมดำสองคัน รถที่จัดห่างมากแถมขึ้นไม่ได้ ถ้าจะรณรงค์ socail distance ควรประบปรุงให้มากกว่านี้นะคะ