141 ไม่เข้าป้าย
Submitted by Anonymous on Sun, 2020-02-23 15:04
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 23 กุมภาฯ 2563 เวลาประมาณ 14.38 ซ สุขสวัสดิ์ 23
รถ 141 วิ่งซ้อนข้างหลังอีกสาย พอจะถึงป้ายก็เข้าเลนในเพื่อแซงทำให้ไม่เห็นคนยืนรอ เพราะโดนคันที่เข้าป้ายบัง เป็นหลายครั้งแล้ว รอรถก็นานเกือบครึ่งชั่วโมงกว่าจะมาแต่ละคัน พอมาแล้วก็ไม่ได้ขึ้น เสียเวลาเสียความรู้สึกรบกวนแจ้งให้ปรับปรุงด้วยครับ