รถ510 (16-2515) ไม่ยอมจอดรับ วันนี้เวลา6.17น.
Submitted by Anonymous on Wed, 2020-02-12 06:46
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถ510 (16-2515) ไม่ยอมจอดรับ วันนี้เวลา6.17น. ป้ตรงข้ามสน. บางซื่อ คันอื่นรอต่อเข้าป้าย แต่รถเมย์ฟ้า510 กลับไม่จอดให้ผดส. วิ่งโบกแต่ก็ไม่รับ
ร้องเรียนหลายรอบแล้วไม่ปรับปรุงหมายความว่าไง จ้างคนมาขับรถเล่นหรอ