รถเมล์สาย13 ไม่จอดป้าย2คันติด
Submitted by Anonymous on Tue, 2020-02-11 19:54
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอรถสาย13อยู่ตรงป้ายตรงข้ามปปส. คันแรกไม่จอดป้ายเพราะรีบแซงรถอีกสายนึงไป(เวลา19.37น.) ส่วนคันที่2ก็ทำเหมือนกัน(เวลา19.45น.) ไม่ทราบว่าจะรีบไปไหน