178 ครีมแดงไม่จอดป้าย
Submitted by Anonymous on Mon, 2020-02-03 21:09
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
โบก178 ทางตรงบริเวณเกษตร-นวมินทร์ป้ายที่2 จากเกษตร แต่รถไม่จอดรับผู้โดยสาร แล้วจากข้อร้องเรียนต่างๆที่ขสมก. เคยได้รับ ได้แก้ไขอย่างจริงจังบ้างหรือไม่