ร้องเรียนรถสาย111
Submitted by Anonymous on Sat, 2020-01-25 11:34
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ดิฉันมารอรถเมสาย111 ขาจากตลาดพลูเข้าอู่ เวลา11.27น. รถประจำทางคันดังกล่าวมาถึงป้ายหน้าซอยวุฒากาส43แต่ไม่ยอมจอดป้าย ทั้งๆที่มีผู้โดยสารรอขึ้นหลายคน พร้อมกับขับหนีอย่างรวดเร็ว อยากทราบเหตุผลมนการไม่จอดป้ายค่ะ เพราะผู้โดยสารรอมานานมากแล้วแต่ไม่มีรถมาเลย