รอรถนานมากกก
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-12-31 21:13
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
คือไม่เข้าใจ ในบริการการเดินรถ รอรถนานเป็นชัวโมงๆๆคทออะไร ปกติต้องปล่อยรถอออก ระยะเวลาห่างกันกีนาทีกีชัวโมง
คือเข้าใจ ถ้ารถมันติด แต่นี้วันที่ 31 ของปี เข้าใจนะว่าคนไปเคาร์ดาวน์กันเยอะ แต่นี้ ถนนมันโล่งมาก
แต่รถเสือกไม่มีมาชักคัน นั่งรอ อยู่ชัวโมงครึ่ง ยังไม่มีรถผ่านมาเลย งงมาก
ควรปรับปรุงการปล่อยรถหน่อยนะค่ะ และป้ายอ่ะควรจอดบ้าง