ไม่จอดตรงป้าย
Submitted by Anonymous on Sun, 2019-12-22 11:46
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ขับรถแบบเหยียบคันเร่ง แล้วเบียงขวาไปเลยไม่รอรับผู้โดยสารเลย แย่มาก เพราะกว่าจะมาแต่ละคัน ก็ ยากอยู่เจอแบบนี้อีก สาย207 สีแดง 3-40289 พนง.เก็บเงินก็มั่วแต่นั่งเล่นมือถือจนไม่ดู ว่ามีผู้สารรอรับหรือป่าว