พนักงานไม่หยิบค่าโดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-11-15 16:40
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 15 พ.ย. 2562 เวลาประมาณ 16.40 น. ใช้บริการรถเสริม สาย 12
วางค่าโดยสารไว้บนมือให้พนักงานหยิบ แต่พนักงานไม่หยิบ ต้องรอให้ผู้โดยสารเทเหรียญใส่มือ
ไม่ทราบว่ามีปัญหาอะไรหรือเปล่า อยากได้คำชต้แจง
รถหมายเลข 4 80002