มารยาทคนขับรถ
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-11-15 14:38
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถโดยสารประจำทาง ขสมก.สาย77 ทะเบียนรถ 12-0798 เลขข้างรถ 4-40533 เวลา 14.05น.ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้ายบริเวณห้างcentury อนุสาวรีย์ คือคนขับเห็นค่ะแต่วิ่งเลนสองไม่เข้าป้าย