รถเมล์สาย 515 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sun, 2019-10-27 21:41
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ขอแจ้งร้องเรียนรถเมล์สาย 515 ทะเบียน 13-1698 ไม่จอดรับผู้โดยสาร บริเวณป้ายศาลแขวงดุสิต ในวันที่ 27 ตุลาคม 2562 เวลาประมาน 21.25น. โดยตัวผู้โดยสารยืนรอรถอยู่นาน เมื่อรถมาได้มีการโบกเรียกรถให้จอดแล้วแต่รถกลับไม่ยอมจอดให้ผู้โดยสารขึ้นและขับผ่านเลยไปโดยไม่มองผู้โดยสารเลยค่ะว่ามีผู้โดยสารที่ป้ายหรือไม่ อยากให้ทางพนักงานของสายรถเมล์มีความเข้าใจถึงงานบริการ และความรู้สึกของคนที่รอต้องการใช้บริการให้มากกว่านี้ และปฏิบัติตนตามข้อปฏิบัติอย่างครบถ้วนมีการรับ-ส่งตามป้ายค่ะ