ไม่รับบัตรประเภท visa paywave สาย 97 ร้อน
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-10-16 12:03
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ผมเห็นขสมก ประกาศว่ารับบัตร visa paywave แล้วเลยลองใช้ (ประมาณ วันที่ 10 ตุลาคม) พนักงานผู้หญิงทำหน้าบูดเบี้ยวแล้วบอกว่าใช้ไม่ได้ใช้ได้แต่เงินสด ผมเลยไม่กล้าใช้อีกเลย สรุปใช้ได้จริงมั้ยครับ