สาย 105 5-70071 16-1361 ปิดไฟป้ายไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Sat, 2019-10-12 13:31
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย 105 5-70071 16-1361 ป้ายเคหะธนบุรี ปิดไฟป้ายไม่รับผู้โดยสาร รถไม่ได้เข้าอู่ รถไม้น่าจะเสียมีคนนั่งอยู่ ไม่เข้าป้าย จอดให้ผู้โดยสารลงดลางถนน