150 ตอนเที่ยงไม่มีวิ่งฝั่งขาเข้าเลย
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-10-11 12:22
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
อยากทราบว่าตอนเที่ยงหยุดพักทานข้าวหรอคะ ทำไมไม่มีรถ150วิ่งไปทางปากเกร็ดเลย ดูจากในแอปมีแค่ฝั่งขาออกแค่คันเดียวเท่านั้น แล้วรถเมล์ไปชุมนุมกันที่ปลายทางปากเกร็ดทุกคัน ลำบากมากเวลาเดินทางตอนเที่ยง ช่วยแก้ไขด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ