รถเมล์ 141 ไม่จอดป้ายตรงข้ามบ่อนไก่ หน้าตึกลุมพินีทาวเวอร์
Submitted by Anonymous on Sat, 2019-09-21 15:31
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รอมา 20 นาทีเพื่อขึ้นรถคันนี้ แต่ต้องรอต่อไปอีก ไม่ทราบว่ามีการจัดการยังไงให้เกิดความไร้มาตรฐานขนาดนี้ บางทีก็เจอติดกันสามสี่คัน ถึงจะมาช้าบ้างไม่มาช้าบ้างเพราะรถติด แต่ก็ควรให้จอดทุกป้ายนะคะ มีคนเสียเวลาตั้งเท่าไรแล้ว