สาย 65 ไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Fri, 2019-09-13 16:51
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เมื่อวันที่ 7 ก.ย.62 รถประจำทางสาย 65 หมายเลข 11-9632(7-50347)(65) ไม่หยุดรับผู้โดยสารป้ายวัดอินทร์ ทั้งที่มีผู้โดยสารเรียก และ พขร.ขับรถผ่านไปอย่างรวดเร็ว หน่วยงานต้นสังกัด พขร.ดำเนินการลงโทษด้วย