รถเมล์สาย 136 ไม่เปิดรับผู้โดยสารที่ป้าย
Submitted by Anonymous on Thu, 2019-09-12 18:00
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ผู้โดยสารจะขึ้นรถที่ป้ายใต้ทางด่วนใกล้กับสี่แยกพระราม 9 มุ่งหน้าไปทางฟอร์จูน ห้วยขวาง
รถเมล์ติดไฟแดงยาวจากสี่แยก จอดบริเวณป้ายรถเมล์พอดี ผู้โดยสารมีการเคาะประตูรถเพื่อให้ทราบว่าต้องการจะขึ้นรถ 'ในบริเวณป้ายรถเมล์'
ต้องเคาะบอกถึง 3 รอบ ถึงจะยอมเปิดประตูให้ขึ้น ไม่มีคำขอโทษใดๆ ทั้งสิ้น
รถทะเบียน 11-8234 เลขข้างรถ 4-80235 ตั๋วที่ซื้อ 6391863