ร้องเรียน 140
Submitted by Anonymous on Mon, 2019-09-09 08:11
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
1.มีการเปิดประตูก่อนถึงป้ายโดยที่นายท่าประกาศแล้วให้เปิดต้นป้าย
2.ทำให้ผู้โดยสารที่รอต้นป้ายต้องวิ่งเบียดกันไปขึ้นทำให้ไม่มีระเบียบ
3.เพราะรถสายนี้จะทราบกันดีว่าหากรอประกันเวลาต้องรอต้นป้าย
ปล.หากต้องการให้มีความเป็นระเบียบกรุณาอบรมรถที่เป็นประกันเวลาให้เปิดต้นป้าย
หรือหากจะไม่เปิดต้นป้ายก็ต้องบอกให้เป็นระเบียบโดยทั่วกันเพราะผู้โดยสารเคยเจอเหตุการณ์เดิน
ไปขึ้นแล้วไม่เปิดโดยนายท่าแจ้งว่าประกันเวลาต้องเปิดต้นป้ายทำให้ผู้โดยสารเกิดความสับสน
ประกันเวลา 7.00 น. 9 /9/62ทะเบียน 15-3724