รถเมล์ สาย 13 ไม่จอดป้าย
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-09-04 17:36
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์สาย 13 ช่วงเวลา 5 โมงเย็น เลขทะเบียน 11-9676
วันที่ 4 กันยายน 2562
ไม่จอดป้าย ทั้งที่รถว่างแทบไม่มีผู้โดยสาร
ขอความกรุณาผู้เกี่ยวข้องช่วยตรวจสอบด้วย
และนอกเหนือจากนี้ ที่ประสบปัญหาอยู่บ่อยๆ
เหตุการณ์แบบนี้ ไม่ได้เกิดขึ้นครั้งแรก
และเกิดขึ้นบ่อยครั้ง พนักงานงานขับรถ และพนักงานเก็บค่าโดยสาร พูดคุยกันหยาบคาย