สาย203 ช่วงดึกไม่เข้าสนามหลวง
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-08-21 22:05
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ช่วงค่ำๆทำไมสาย203ของ ขสมกถึงไม่ชอบวิ่งเข้ามารับผู้โดยสารป้ายสนามหลวงตรงข้ามศาสฎีกาครับ?
อ้างว่าถนนปิด แต่ถ้าปิดทำไม203รถร่วมถึงเลี้ยวเข้ามาได้?
ยิ่งช่วงหลังสี่ทุ่มต้องลำบากผู้โดยสารต้องเดินไปขึ้นที่ป้ายตรงข้ามกองสลากแทน รบกวนช่วยชี้แจงด้วยครับ