รถเมล์สาย 70 ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-08-13 15:21
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
วันที่ 13 ส.ค. 2562 เวลา 15.14 น. ป้ายรถเมล์หน้าประชาชื่นซอย 4 ฝั่งตรงข้ามเขตบางซื่อ รถประจำทางครีมแดงสาย 70 หมายเลยรถ11-9230 ไม่จอดรับผู้โดยสาร ทั้งๆที่โบกอยู่นาน