รถเมล์สาย 84ก ไม่จอดรับผู้โดยสารที่ป้ายรถเมล์หมู่บ้านเศรษฐกิจ
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-08-06 07:54
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
อยากให้ปรับปรุงไม่ว่าจะสายไหน คันไหนก็ตาม การที่ไม่มีคนลงป้าย=ไม่จอด ขับเลยไปและไปจอดอีกป้ายที่มีคนลงถ้าอย่างนั้นจะมีป้ายรถเมล์ไว้ทำไม?เจอเหตุการณ์แบบนี้หลายรอบแล้ว บางทีก็ขับออกนอกเลนรถออกนอกเมืองก็ไม่ค่อยจะมีในช่วงเวลาเช้าแล้วยังไม่รับผู้โดยสารอีก อยากให้ปรับปรุงด่วนนะคะ