1
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-07-30 00:48
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เวลา 0.30 น.รถสาย34 11-9706(1-40060)34 ไม่จอดรับลูกค้าป้ายตรงข้ามโลตัสหอวังคือมีผูโดยสารรอขึ้นอยู่สี่คนคือมันดึกมากแล้วแต่ทิ้งผู้โดยสารแบบนี้ได้ไงไม่พอใจมากตักเตือนพนักงานด้วยนะคะถ้าค
คุณเลิกงายดึกๆเหนืาอยแล้วโดนรถเมินมันค่ดจะอารมณ์เสียเข้าใจมั้ย