รถเมล์ไม่จอดป้าย
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-07-24 12:57
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
รถเมล์ไม่จอดป้ายตรงข้ามธ.กรุงศรี (แคราย)
โทรสอบถาม 1584 แจ้งป้ายยังไม่ยกเลิกใช้งาน
สอบถามรถเมล์สาย 114 ยูโรบางคัน ตอบว่าจอด แต่ต้องแจ้งคนขับด้วย
สอบถามสาย 63 บางคัน แจ้งว่าป้ายยกเลิกแล้ว
สรุปคือยังไงค่ะ รบกวนช่วยประชาสัมพันธ์รถโดยสารประจำทางของ อสมกทุกคัน
ให้ทราบเหมือนกันค่ะ ผู้ใช้บริการ งงค่ะ
วันที่ 24/7/62 เวลา 12.13 ยื่นโปกให้รถเมล์สาย 505 , 32 แต่ไม่จอดรับผู้โดยสารสักคัน