รถออกขวาไม่รับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-07-10 21:35
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ผมรอสายปอ.515ที่ป้ายตรงข้ามโรงพยาบาลเด็กก่อนเข้าวงเวียนอนุสาวรีย์ชัยมสรภูมิ ปลายทางลงศาลายา เวลาประมาณ21.15น. เลขข้างรถ 6-56070ออกขวาไม่รับผู้โดยสารซึ่งไม่กี่นาทีมีคันหลัง(6-55036)
ตามมา ซึ่งผมไม่เข้าใจว่าทำไมคันหน้าถึงออกขวาไม่รับผู้โดยสาร ผมเพิ่งลง522มารอ515 ก็ต้องการจะขึ้นคันแรกไม่ได้อยากจะรอขึ้นคันหลังครับ ผู้โดยสารโบกคันไหนก็ควรจะจอดไม่ใช่หรอครับ รบกวนช่วยปรับปรุง
การให้บริการที่ดีกว่านี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ