ไม่ทราบว่ารถสาย 102 ช่วงเย็นหายไปไหนคะ ยืนรอเป็นชั่วโมง
Submitted by Anonymous on Wed, 2019-07-10 06:49
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
ไม่ทราบว่ารถสาย 102 ขากลับไปปากน้ำเวลาเร่งด่วนหลังเลิกงาน ช่วง 5โมง ถึง 6โมง หายไปไหนหมดคะ
ยืนรอนานมากเป็นชั่วโมง พอรถมาก็แน่นเกินกว่าจะขึ้น