102 ไม่จอดป้ายอีกแล้ว
Submitted by Anonymous on Sun, 2019-07-07 11:21
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 7 ก.ค. 62 เวลาประมาณ 11.00 น. ณ ป้ายรถประจำทาง ตรงข้ามซอยสันติคาม ขาเข้า รถประจำทาง 102 ไม่จอดป้ายอีกแล้ว
เนื่องจากพยายามแซงรถร่วมเอกชน เหตุการณ์เช่นนี้เกิดบ่อยครั้งมาก และยังไม่ได้รับการปรับปรุง
ปล.ค่าโดยสารเพิ่มขึ้น แต่บริการแย่เหมือนเดิม