ไม่จอดรับผู้โดยสาร
Submitted by Anonymous on Tue, 2019-06-25 19:53
ประเภท:
ร้องเรียนรถองค์การ
สาย ปอ.39 ขับผ่านตรงข้ามพลัมคอนโด ประมาณ 19.50 น. ไม่จอดรับผู้โดยสาร โบกจนแขนจะหลุดอยู่แล้ว จะรีบไปไหนนักหนา รถก็นานกว่าจะมาซักคัน คนก็รอไปเถอะ ช่วยปรับปรุงด้วย ขอบคุณค่ะ